Sport 247 - Đội trơn sót lại sẽ có mặt vào trận chung kết chạm chán U19 PVF đã làm được khẳng định sau cuộc đấu chiều nay 29/3 giữa Thành Phố Hà Nội cùng Huế.
Bạn đang xem: Giải u19 quốc gia 2017
Sport 247 - Sau ngôi trường vừa lòng của U19 Hà Nội, 2 cái tên tiếp theo vẫn đi tiếp ở bảng A đã có được xác định sau loạt trận chiều ni, 25/3.
VCK U19 Quốc gia 2017 năm nay ra mắt từ ngày 21 - 31/3 tại SVĐ Quy Nrộng - TP. Quy Nhơn - thức giấc Bình Định. Sau đó là Lịch tranh tài cụ thể với Kết quả của giải đấu này.
Xem thêm: Tử Vi Song Ngư 2017 Cung Song Ngư, Tử Vi Năm 2017
Thể Thao 247 - Chiều 4/1, Giải bóng đá U19 Quốc gia 2017 phê chuẩn khởi tnhóc con cùng với lượt trận thứ nhất trong sự cân đối lượt đi của vòng loại.
Bảng tổng chuẩn bị SEA Games 30
11/6 | Điền gớm (4 x 400 mét tiếp mức độ thanh nữ ) | Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Tbỏ - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền | |
11/6 | Điền gớm (nhảy đầm cha bước nữ) | Trần Huệ Hoa | |
11/6 | Điền tởm (khiêu vũ cao nam) | Đào Vnạp năng lượng Thủy | |
11/6 | Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức nam ) | Đào Xuân Cường - Lương Văn uống Thao - Lê Trọng Hinc - Quách Công Lịch | |
11/6 | Điền gớm (100m vượt rào nữ) | Trần Thị Yến Hoa | |
11/6 | Bi sắt (song nữ) | Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi | |
11/6 | Điền khiếp ( 10.000 mét nữ) | Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Điền khiếp ( 1.500 mét nữ) | Nguyễn Thị Phương | |
11/6 | Điền kinh ( 1.500 mét nam) | Dương Văn uống Thái | |
11/6 | Điền kinh (1.500m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
11/6 | Bi sắt (đôi nam) | Ngô Rom - Trần Thạch Lam | |
11/6 | Bắn súng (bè phái nữ giới súng ngắn 25m) | Triệu Thị Hoa Hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà | |
11/6 | Đua thuyền (tư người) | Ngọc Đức - Minc Chính - Đặng Dũng - Quang Tùng | |
11/6 | Bắn súng (bạn thân phái nam 50m súng ngắn) | Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - Trần Quốc Cường | |
11/6 | Rowing ( 500m song nam giới hạng nhẹ) | Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Vnạp năng lượng Đức | |
11/6 | Bắn súng (50m súng nđính hơi) | Hoàng Xuân Vinh | |
11/6 | Rowing (đôi nam) | Đàm Vnạp năng lượng Hiếu - Nguyễn Đình Huy | |
11/6 | Rowing (đôi nữ) | Lê Thị An - Phạm Thị Huệ | |
11/6 | Rowing ( 500m song thanh nữ hạng nhẹ) | Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh khô Huyền | |
11/6 | Rowing ( 500m cá thể nam) | Nguyễn Văn uống Linh | |
10/6 | Bơi (400m tự do) | Nguyễn Thị Ánh Viên | |
10/6 | Điền ghê (1500 m nam) | Lâm Quang Nhật | |
10/6 | Điền ghê (200m nam) | Lê Trọng Hinh | |
10/6 | Pencak Silat (biểu diễn) | Hoàng Quang Trung | |
10/6 | Boxing (75kilogam nam) | Trương Đình Hoàng | |
10/6 | Điền gớm (800m nam) | Dương Vnạp năng lượng Thái | |
10/6 | Điền gớm (800m nữ) | Đỗ Thị Thảo | |
10/6 | Điền gớm (10 môn phối hận hợp) | Nguyễn Vnạp năng lượng Huệ | |
10/6 | Boxing (60 kg) | Nguyễn Văn Hải | |
10/6 | Điền ghê (400m rào nam) | Quách Công Lịch | |
10/6 | TDDC (xà solo nam) | Đinh Phương thơm Thành | |
10/6 | Điền ghê (400m rào nữ) | Nguyễn Thị Huyền | |
10/6 | TDDC (màn biểu diễn trường đoản cú do) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Đỗ Thị Vân Anh | |
10/6 | TDDC (cầu thăng bằng) | Phan Thị Hà Thanh | |
10/6 | TDDC (khiêu vũ chống) | Hoàng Cường | |
10/6 | TDDC (nhảy chống) | Lê Thanh khô Tùng | |
10/6 | TDDC (xà knghiền nam) | Phạm Phước Hưng | |
10/6 | TDDC (xà kxay nam) | Đinch Phương Thành | |
10/6 | Boxing (hạng lông 51kg) | Nguyễn Thị Yến | |
10/6 | Boxing (hạng con gà 54kg) | Lê Thị Bằng | |
3/6 | Đấu kiếm (kiếm liễu nữ) | Nguyễn Thị Hoài Thu | |
3/6 | Bóng bàn (song nam nữ) | Mỹ Trang - Quang Linh | |
2/6 | Bóng bàn (song nam) | Tuấn Quỳnh - Anh Tú |