Switch 12Port Tp

Trang công ty >> thứ mạng >> thiết bị mạng TP-LINK >> 4-Port + 12 Slot SFP Gigabit Switch TP-LINK TL-SG5412F
*

4-Port + 12 Slot SFP Gigabit Switch TP-LINK TL-SG5412F

- TP-LINK TL-SG5412F cung ứng đầy đủ các tính năng quản lý của máy Layer 2, cung cấp thông lượng về tối đa khi quan trọng để đạt ngưỡng cao cho mạng.

Bạn đang xem: Switch 12port tp

- TP-LINK TL-SG5412F tất cả 12 cổng SFP, 4 cổng RJ45 10/100/1000 Mbps Auto-Negotiation, hỗ trợ MDI/MDIX từ bỏ động.

- tự động MDI/MDIX giúp vứt bỏ sự cần thiết của cáp chéo.

- cấu tạo chuyển mạch Non-blocking có thể chấp nhận được gói tin chuyến qua và thanh lọc được truyền với vận tốc tối nhiều qua dây dẫn mang đến thông lượng mạng cao nhất.

Xem thêm: Hoa Lan Quế Trắng Tháng 8, Phân Biệt Lá Xếp, Lá Lướt, Lá Nhăn Cực Dễ

- Cổng Auto-Negotiation cung ứng sự tích phù hợp thông minh thân phần cứng tốc độ 10Mbps, 100Mbps cùng 1000Mbps.

- ACL, xác nhận 802.1X, Cổng bảo mật, cỗ lọc địa chỉ cửa hàng IP, kiểm soát điều hành nhiễu, DHCP Snooping, IP Source Guard cùng DoS Defend cung cấp giải pháp an ninh vững chắc

- QoS L2/ L3/ L4 với ICMP Snooping về tối ưu hóa cho những ứng dụng âm thanh và video

- cùng với SNMP, RMON, WEB/ CLI/ Teltnet Log-in, mang lại các anh tài quản trị nhiều dạng

Đặc trưng kỹ thuật

TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG

Giao Thức và Tiêu Chuẩn

IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3z, IEEE 802.3ad, IEEE 802.3x, IEEE 802.1d, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1q, IEEE 802.1x, IEEE 802.1p

Giao Diện

12 1000Mbps SFP slots

4 x 10/100/1000Mbps RJ45 Ports (Auto Negotiation/Auto MDI/MDIX)

1 Console Port

Truyền Thông Mạng

10BASE-T: UTP category 3, 4, 5 cable (maximum 100m), 100BASE-TX/1000Base-T: UTP category 5, 5e or above cable (maximum 100m), 1000BASE-X: MMF, SMF

Fan Quantity

Fanless

Tiêu Thụ Điện Năng

Maximum: 15.2W (220V/50Hz)

HIỆU NĂNG

Băng Thông/Backplane

24Gbps

Bảng Địa Chỉ Mac

8k

Tốc Độ chuyển tiếp Gói Tin

17.9Mpps

Khung Jumbo

10KB

TÍNH NĂNG PHẦN MỀM

Tính Năng sự chuyển tiếp giữa L2

IGMP Snooping V1/V2/V3, 802.3ad LACP (Up lớn 8 aggregation groups, containing 8 ports per group)

Spanning Tree STP/RSTP/MSTP, BPDU Filtering/Guard, TC/Root Protect, Loop back detection, 802.3x Flow Control

Chất Lượng Dịch Vụ

Support 802.1p CoS/DSCP priority, support 4 priority queues, Queue scheduling: SP, WRR, SP+WRR, Port/Flow- based Rate Limiting

Voice VLAN

Kết hợp Liên Kết

Support static link aggregation, support 802.3ad LACP, Up lớn 14 aggregation groups, containing 8 ports per group

VLAN

Supports up lớn 4K VLANs simultaneously (out of 4K VLAN IDs) Port/Protocol-based/Private VLAN

GARP/GVRP

Danh Sách kiểm soát điều hành Truy Cập

L2~L4 package filtering based on source và destination MAC address, IP address, TCP/UDP ports, 802.1p, DSCP, protocol và VLAN ID

Time Range Based

Bảo Mật

IP-MAC-Port-VID Binding, IEEE 802.1X Port/MAC Based authentication, Radius,Guest VLAN, DoS Defence,Dynamic ARP inspection (DAI), SSH v1/v2, SSL v2/v3/TLSv1, Port Security Broadcast/Multicast/Unknown-unicast Storm Control

Quản Lý

Web-based GUI and CLI management, SNMP v1/v2c/v3,compatible with public MIBs and TP-LINK private MIBs, RMON (1, 2, 3, 9 groups)

DHCP/BOOTP Client,DHCP Snooping,DHCP Option82, CPU Monitoring, Port Mirroring, Time Setting: SNTP, Integrated NDP/NTDP feature, Firmware Upgrade: TFTP cùng Web

System Diagnose: VCT, SYSLOG và Public MIBS

OTHERS

Certification

CE, FCC, RoHS

Package Contents

Switch; nguồn Cord; Quick Installation Guide; Resource CD; Rackmount Kit; Rubber Feet

System Requirements

Microsoft® Windows® 98SE, NT, 2000, XP, Vista or Windows 7, MAC® OS, NetWare®, UNIX® or Linux