TRỰC TIẾP ARSENAL WEST BROM

Link xem trực tiếp bóng đá West Brom vs Arsenal 2h00 hôm nay 26/8 cúp liên đoàn Anh Carabao Cup 2021/2022 ở đâu, trực tuyến tỉ số kết quả West Brom vs Arsenal kênh sóng nào.

Bạn đang xem: Trực tiếp arsenal west brom


Link 2:

1.2 Kết quả trực tuyến Carabao Cup hôm nay 26/8


1.3 Thông tin tình hình lực lượng trước trận West Brom vs Arsenal

Arsenal đang trải qua giai đoạn khủng hoảng sau 2 trận đấu đầu tiên tại Ngoại Hạng Anh, Pháo Thủ đều thua và chưa ghi được bàn thắng nào.

Xem thêm: Cách Làm Tàu Hũ Ky Mềm Ngon, Đơn Giản, Chuẩn Vị Ngay Tại Nhà

Phong độ gần đây của Arsenal đã 6 trận không thể giành chiến thắng khi thua 5 và hòa 1, còn West Brom đang có chuỗi 8 trận bất bại giành 6 chiến thắng và hòa 2.

Đêm nay đội hình Arsenal sẽ thiếu vắng, Gabriel Magalhães, Eddie Nketiah, Thomas Partey, Héctor Bellerín vì chấn thương.


Vòng loại World Cup khu vực Nam Mỹ, Hôm qua - 12/11Vòng loại World Cup khu vực Châu Phi, Hôm qua - 12/11VĐQG Brazil, Hôm qua - 12/11Hạng nhất Brazil, Hôm qua - 12/11Euro U21, Hôm qua - 12/11Giao hữu, Hôm qua - 12/11Cúp quốc gia Australia, Hôm qua - 12/11Hạng nhất Mexico, Hôm qua - 12/11Hạng nhất Croatia, Hôm qua - 12/11Cúp quốc gia Séc, Hôm qua - 12/11Hạng nhất Ukraine, Hôm qua - 12/11Hạng nhất Ba Lan, Hôm qua - 12/11

*
San Marino
ĐT Italia
*
Ecuador 1 - 0 Venezuela
Paraguay 0 - 1 Chile
Brazil 1 - 0 Colombia
Peru 3 - 0 Bolivia
South Africa 1 - 0 Zimbabwe
Togo 1 - 1 Senegal
Burkina Faso 1 - 1 Niger
Djibouti 0 - 4 Algeria
Gabon 1 - 0 Libya
Guinea 0 - 0 Guinea-Bissau
Flamengo 3 - 0 Bahia
Ponte Preta 0 - 0 Botafogo RJ
Sampaio Correa 3 - 0 Vila Nova
Croatia U21 2 - 0 Estonia U21
San Marino U21 0 - 4 Israel U21
England U21 3 - 1 Czech Republic U21
France U21 7 - 0 Armenia U21
Greece U21 2 - 0 Belarus U21
Liechtenstein U21 0 - 3 Iceland U21
Northern Ireland U21 4 - 0 Lithuania U21
Cyprus U21 0 - 1 Portugal U21
Azerbaijan U21 0 - 3 Austria U21
Hungary U21 1 - 0 Latvia U21
Serbia 4 - 0 Qatar
CH Séc 7 - 0 Kuwait
Ukraine 1 - 1 Bulgaria
Serbia 02:45 Qatar
Ukraine 1 - 1 Bulgaria
South Melbourne 0 - 3 Melbourne City FC
Tapatio 1 - 1 Celaya
Inter Zapresic 2 - 0 Osijek B
Slovacko 3 - 1 Karvina
FC Avanhard Kramatorsk 1 - 1 Ahrobiznes Volochysk
Olimpik Donetsk 0 - 1 Nyva Ternopil
Resovia 3 - 3 Odra Opole